          RCP6-SA6C-WA-42P-12-600-P3-M-CJR IAI
          IAI Vietnam
          IAI Vietnam
          Home / Xi lanh (Cylinder)
          • SONVD82600C117 Actuator Cylinder Weforma
          HOTLINE: 0903022087
          Category: Xi lanh (Cylinder) Tag: RCP6-SA6C-WA-42P-12-600-P3-M-CJR Brand: IAI
          Danh mục sản phẩm
          SẢN PHẨM MỚI NHẤT
          Recent Posts
          • 19
            Mar
          • 19
            Mar
          • Description
          • Reviews (0)
          RCP6-SA6C-WA-42P-12-600-P3-M-CJR Cylinder IAI Vietnam
          RCP6-SA6C-WA-42P-12-600-P3-M-CJR
          Xi lanh điện RCP6-SA6C-WA-42P-12-600-P3-M-CJR – IAI Việt Nam
          🔧 Thông số kỹ thuật chính
          • Series: RCP6
          • Kiểu cơ cấu: Slide table
          • Model cụ thể: SA6C (size 6, compact type)
          • Kiểu gắn động cơ: WA (động cơ gắn phía sau, song song với thanh trượt)
          • Loại động cơ: Pulse motor
          • Loại trục vít me: Ball screw
          • Đường kính trục: 12 mm
          • Bước vít me: 42 mm
          • Hành trình: 600 mm